MUHTASARI WA KIKAO CHA TIMU YA WATAALAMU (CMT) I 2021/2022
KILICHOFANYIKA KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA
HALMASHAURI YA MANISPAA TAREHE 18/10/2021.

‘KIZIDUO’

MUHTASARI WA KIKAO CHA TIMU YA WATAALAMU (CMT) KILICHOFANYIKA
KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA HALMASHAURI YA MANISPAA TAREHE

18/10/2021.

WAJUMBE WALIOHUDHURIA.
1. Ndg. Anderson D. Msumba  Mkurugenzi wa Manispaa Mwenyekiti
2. Ndg. Ellah N. Makese Mkuu wa Idara ya Utumishi

na Utawala Katibu
3. Ndg. Joshua C. Myaluko Mkuu wa Idara ya Fedha

na Biashara Mjumbe
4. Ndg. Damas F. Masanja Kaimu Mkuu wa ldara ya Mipango,

Takwimu na Ufuatiliaji Mjumbe
5. Ndg. Clemence B. Mkusa Mkuu wa Idara ya Ardhi,

Mipangomiji na Maliasili Mjumbe
6. Ndg. Robert R. Kwela Mkuu wa Idara ya Maendeleo

ya Jamii Mjumbe

7. Ndg. Hamida S. Kaganda Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi Mjumbe
8. Ndg. Anastazia M. Vicent Mkuu wa Idara ya Elimu

Sekondari Mjumbe
9. Ndg. Johannes E. Mwebesa Kaimu Mkuu wa ldara ya Usafi

na Mazingira Mjumbe
10.Dr. Damian Y. Kilyenyi Kaimu Mkuu wa Idara ya Mifugo

na Uvuvi Mjumbe
11.Ndg. Richard L. Hegera Kaimu Mkuu wa Idara ya Kilimo,

Umwagiliaji na Ushirika Mjumbe
12.Dr. Lucas D. Ngamtwa Mkuu wa Idara ya Afya

na Ustawi wa Jamii Mjumbe
13.Ndg. Nchinjai Y. Leonard Mratibu TASAF Mjumbe
14.Ndg. Stephen J. Magalla Mkuu wa Kitengo cha Sheria Mjumbe
15.Ndg. Elkana M. Shija Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi Mjumbe
16.Ndg. Jumanne M. Kalalula  Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi

wa Ndani Mjumbe
17.Ndg. Juma A. Benjamin Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA Mjumbe
18.Ndg. Dennis P. Nyisaba Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi Mjumbe
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19.Ndg. Mashala M. Mboje Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi Mjumbe
20.Ndg. Charles J. Mnyani Afisa Habari Mjumbe
21.Ndg. Sirina F. Kilenga Afisa Biashara Mjumbe
22.Ndg. Basil Gervas Afisa Afya Mjumbe
23.Ndg. Ernest Peter Mratibu wa Bima ya Afya

ya Jamii Mjumbe
24. Ndg. Prosper S. Malebo Afisa Ufuatiliaji TASAF Mjumbe
25.Ndg. Ndg. Jackline S. Marya Kaimu Katibu Tawala (W) Mjumbe
26.Ndg. Tumshukuru C. Mudui  Afisa Tarafa Dakama Mjumbe
27.Ndg. Julius J. Chagama Afisa Tarafa Kahama Mjini Mjumbe
28.Ndg. Joseph James Kaimu Katibu TSC (W) Mjumbe

29.Ndg. Ephraim R. Kaijuko Mthibiti Mkuu Ubora wa Shule  Mjumbe
30.Ndg. Leonard C. Ngeleja Mwandishi wa Vikao.

MUHT. CMT. 18/10/2021. AG. NA. 1. KUFUNGUA KIKAO.
Katibu alimkaribisha Mwenyekiti kufungua kikao baada ya akidi kutimia.

Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao na alitamka kufungua kikao saa
3:52 asubuhi.

MUHT. CMT. 18/10/2021. AG. NA. 2. KUPOKEA AGENDA.

Agenda zifuatazo zilipokelewa.

1. Kufungua kikao.

2. Kupokea agenda.

3. Taarifa ya Mapokezi ya Fedha Sh. 2,020,000,000/= kwa ajili ya ujenzi wa
Vyumba vya Madarasa 97 na Bweni moja (01) kwa kutumia Fedha za Mpango
kwa Ustawi wa Taifa wa Mapambano ya UVIKO 19.

4. Kufunga kikao.

MUHT. CMT. 18/10/2021. AG. NA. 3. TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA SH.
2,020,000,000/= KWA AJILI YA UJENZI WA VYUMBA VYA MADARASA 97 NA
BWENI MOJA (01) KWA KUTUMIA FEDHA ZA MPANGO KWA USTAWI WA
TAIFA WA MAPAMBANO YA UVIKO 19. _

Kwa niaba ya Mkurugenzi Mkuu wa ldara ya Elimu Sekondari aliwasilisha taarifa ya
Mapokezi ya Fedha Sh. 2,020,000,000/= kwa ajili ya ujenzi wa Vyumba vya
Madarasa 97 na Bweni moja (01) kwa kutumia Fedha za Mpango kwa Ustawi wa
Taifa wa Mapambano ya UVIKO 19. Alieleza kuwa, Halmashauri ya Manispaa ya
Kahama imepokea Fedha kiasi cha Sh. 2,020,000,000/= kwa ajili ya Ujenzi wa
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Vyumba 97 vya Madarasa na Bweni moja (01). Fedha hizi zimeingizwa kwenye
Akaunti za Shule husika kwa ajili ya utekelezaji.

Baada ya kuwasilishwa kwa taarifa hiyo wajumbe walipokea na hapakuwa na hoja.
MUHT. CMT. 18/10/2021. AG. NA. 4. KUFUNGA KIKAO.
Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa michango yao. Baada ya kusema hayo

alifunga kikao saa 4:46 asububhi.

MUHTASARI HUU UMETHIBITISHWA

NA
- KATIBU TAREHE M ENYEKlTI
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